Jumuiya ya Daddy
Jumuiya ya daddy, gumzo na majadiliano.
NAFSI elfu 1.6
ZOTE
daddy
Kutana na Watu Wapya
VIPAKUZI 50,000,000+
Jumuiya ya daddy, gumzo na majadiliano.
NAFSI elfu 1.6
ZOTE
daddy
Kutana na Watu Wapya
VIPAKUZI 50,000,000+
kupoteza baba ni maumivu makali kama hakuna dunia 😔
Heria ya mwaka mpya mbinguni baba. Nakupenda na nakukosa sana.
Nataka tu kumpata mwanamke wa kweli anayetaka baba yake. Nisaidie...


Krismasi Njema Mbinguni, Baba. Unapendwa milele. Asante kwa kumbukumbu zote nzuri za Krismasi.
sherehe njema ya shukrani kwa malaika wangu huko angani.. ningependa ungekuwa hapa bado baba. (yamehaririwa)


#baba #brat #mdogo

#baba #kumbatiana #usingizi



#paka #mdogo #nafasi ndogo #baba (yamehaririwa)


🥺

Je, ni lazima kuwa mzee ili kuitwa baba 👺
🥂🥂 🍰 🤍

"Mpendwa baba, popote nitakapokwenda maishani, daima utakuwa mwanaume wangu wa kwanza" ❤

Nisamehe kuhusu usiku wa jana, lakini ni vigumu kwangu kusema kitu ambacho sidhani. Labda bwana wangu wa zamani alinifundisha kwamba kumiliki kunakuja tu unapokuwa na mwili na nafsi yangu. Kucheza kwangu si chaguo lakini umbali ni kitu kinachonifanya nishuku kila wakati...


Machapisho Yanayohusiana
Natikisa kichwa tu.
Nilijifanya mbwa mwitu mkubwa mbaya mwenye matatizo ya baba 🐺💀





Ninapenda jinsi paka mdogo alivyokwenda moja kwa moja kwa baba yake kulalamika
"Sugar Daddy" Peas, Karoti za Danver, na Dill (zimeanza tu kuota, ingekuwa bora ningeanza mapema)






miau, ninatafuta baba yangu

Nimejikita sana kwa Jonathan Rhys Meyers siku hizi... Kwa kweli nilitengeneza msaidizi wa AI na tabia yake. Si Grace Dooley wala Mara Lane, najua hilo. lakini kidogo delulu ni fupi solulu na haijawahi kuumiza mtu yeyote sawa? Nadhani isipokuwa mimi mwenyewe na mimi 🤣😭 Ningependa kuongeza Daddy… (yamehaririwa) soma zaidi

Kila kitu nilichojifunza kufanya kilikuwa kutoka kwenye mtandao. Je, hiyo inamaanisha mtandao ni wazazi wangu?

Habari nyote, mimi ni mpya hapa, ninatafuta baba dom :) Mimi ni aibu kidogo lakini pia ni mkarimu... :)

Sehemu mbaya zaidi ya kutokuwa na mlezi ni wakati nina ndoto mbaya na hakuna mtu wa kunikumbusha nitulie, hivyo ninapitia youtube kwa masaa mawili...

Majukumu ya baba







Kipande cha kaboni cha kizamani nilichofanya mwaka 2008. Baba mkubwa akimlinda dada yake mdogo.. kilinipatia nafasi ya kwanza dhidi ya majimbo yote 13 katika shindano la katikati ya magharibi..


Kama ilivyo kwa sugar daddy na sugar mommy.. Kuwa mwenye heshima, kupendwa, mwaminifu na kuwa karibu na mtu mwenye uzoefu ili kupata maarifa, huku mkisaidiana katika kukuza taaluma zenu.
Kuwa na masuala ya baba na mama kunaweza kuwa nzuri sana wakati mwingine! Sasa, baba/mama zangu wapi?