

since tech industries are so relevant these days and you may be interested in become a tech worker, what do you think you should have in mind for the future?

Sijui, nilikuwa nikitafuta kutatua moja ya matatizo yangu ya kufuatilia pesa nilizokopa na nilizokopesha kwani kawaida hatufuatilii mambo kama hayo na kusahau kwa muda. Nilijenga programu kuhusiana na hilo na nikaiacha offline ili isiwe na gharama kwangu kwa matengenezo ya seva pamoja na… (yamehaririwa) soma zaidi

Wakati mwingine kuweka kipaumbele kunaonekana kama hii 😪 Ni saa 2:26 asubuhi na bado tuko kwenye hili…😒


